test มวยไทย เรดิโอ Muaythai Radio แหล่งรวมข้อมูลมวยไทยที่ แม่นและตรงที่สุดในประเทศไทย www.muaythairadio.com - เว็บบอร์ด - พูดคุยกันเกี่ยวกับมวยไทย - คุยหลังเกมส์ -
 
     หน้าแรก  |     ประวัติมวยไทย  |     กติกามวยไทย  |     พรบ.มวยไทย  |     โปรแกรม  |     สนามมวย  |     ติดต่อลงโฆษณา
 

          
 
 
 
ขณะนี้คุณกำลังอยู่ที่ :  หน้าแรก / หน้าแรก / เว็บบอร์ด

เว็บบอร์ด
 พูดคุยกันเกี่ยวกับมวยไทย / คุยหลังเกมส์
        ผลการแข่งขันมวยตู้ วันเสาร์ที่ 2 ต.ค.2564
ผลการแข่งขันมวยตู้ วันเสาร์ที่ 2 ต.ค.2564

02.10.2021 21:47

กอบ หทัยราษฏร์


สมาชิก vip
ฮิตติดลดมากๆ

โพสต์ :   13296
เป็นสมาชิกเมื่อ :   23-09-2012, 22:44:13
ผลการแข่งขันมวยตู้ วันเสาร์ที่ 2 ต.ค.2564
...................................................
(มวยหูกอบ หทัยราษฏร์ ค่าบริการเดือนละ 1000 บาท สัปดาห์ละ 300 บาท)
โอนค่าบริการ ธ.กสิกรไทย เลขที่ 003-125-4884
ชื่อบัญชี ประกอบ กลับแสง ถ้าโอนแล้ว แจ้งเวลาที่โอนมา
...........................................................
ช่อง3 ศึกจ้าวมวยไทย เวทีอ้อมน้อย เวลา 12.15-14.00 น.
คู่ที่1.มวยรอบแชมป์เปี้ยนม้าบิน ครั้งที่ 9 รอบน๊อกเอาท์
อีสานเหนือ โชติบางแสน (ศิษย์เอราวัณ)แพ้คะแนน เพชรแสนคม แจ๊กกี้ยิม (เดอะเบสมวยไทยยิม)
คู่ที่2.มวยรอบศึกท็อปวัน มวยมันส์ พันธุ์ดุ ครั้งที่3
นนทชัย จิตรเมืองนนท์ (ส.กาญจนา)ชนะน็อก3 จอมโหด ช.เกตุวีณา
คู่ที่3.(คู่เอก)ธีระเดช ช.ห้าพยัคฆ์ (เขียวสด ส.สุรเดช)แพ้คะแนน ปฎักเทพ ปากบางค้าข้าว (เจนณรงค์)
คู่ที่4.ศิริโชค ที.บี.เอ็ม.ยิมส์ (นายกเอท่าศาลา)ชนะคะแนน สุดรัก ปากบางค้าข้าว (ปฏักเงิน)
คู่ที่5.ลูกากู เอ็นนี่มวยไทย (จงสนั่น)แพ้คะแนน เราชนะ ไฟท์อีโว่ 360
คู่ที่6.เพชรกาก้า อั๋นเพชรภูผาชนะคะแนน หมื่นล้าน เอ็นนี่มวยไทย
......................................................................
สมัครเล่นมวยพักยกคอมพิวเตอร์ กอบ หทัยราษฏร์ รวดเร็วเพียงปลายนิ้ว
มีมวยชุดให้แทง / ฝากง่าย ถอนคืนไว เมื่อจบคู่ ราคามาตรฐาน 100 %
ขั้นต่ำ 50 บาท 10 บาทก็แทงได้ เสมอ/ไล่ลง คืนทุน
สมัครได้เลยครับ กดลิ้ง [URL]https://line.me/R/ti/p/@977ndvbc[/URL]
หรือแอดไลน์ ID : @977ndvbc
............................................................
ศึกลุมพินี-โกสปอร์ต เวทีลุมพินีสตูดิโอ ชั้น5 (เวทีปลอดเล่นการพนัน 100 %) เวลา 14.00-16.00
คู่ที่1.อุดรน้อย อ.อู๊ดอุดรชนะคะแนน พุฒ น้ำดื่มหมี77 (ฟ้าใหม่)
คู่ที่2.ต้นกล้า เสือเก้ามวยไทย (พยัคฆ์ภูผา)แพ้คะแนน พรพรหม ช.ห้าพยัคฆ์ (เพชรจักจั่น)
คู่ที่3.สกุลชัยเล็ก แป๋งกองปราบ (ส.สกุลชัย)แพ้คะแนน ยอดอีที ป.ต.ท.ทองทวี (เพชรสมนึก)
คู่ที่4.(คู่เอก)เพชรวสรณ์ บอยบางนาย้ำชัยชนะคะแนน เทพบุตร เพชรเกียรติเพชร (พลังทิพย์)
คู่ที่5.เพชรป่าสัก ส.โสพิศ (สิงห์คลองสี่)ชนะคะแนน ชายใหญ่ ส.เพชรจำรัส (ว.สุขสันต์)
......................................................................
ศึกลุมพินี-โกสปอร์ต เวทีลุมพินีสตูดิโอ ชั้น5 (เวทีปลอดเล่นการพนัน 100 %) 16.00-19.30
คู่ที่1.(มวย3ยก)เหล็กเพชร ศิษย์ชาญสิงห์แพ้น็อก2 จวน กอนซาเลส (เม็กซิโก)
คู่ที่2.(มวย3ยก)แบงค์ไทย อนุรักษ์มวยไทยเบตง (สจ.เล็กเมืองสรวง)
ชนะคะแนน ชินโนะสุเกะ จิตติยิม/นากามูระ (ญีปุ่น)
คู่ที่3.(มวย3ยก)วังน้ำเย็น เอฟ.เอ.กรุ๊ป (ศิษย์ป๋าเดช)ชนะคะแนน เรซ่า อาห์หมัดเนซาด (อิหร่าน)
คู่ที่4. (มวยหญิง)ฟ้าเชียงราย ส.สกุลทอง (ส.แสนชัย) ชนะคะแนน มงกุฎเพชร ราไวย์มวยไทย
คู่ที่5.นนท์ ศิษย์ทรายทองแพ้น็อก3 ยอดอาวุธ เพชรแรมโบ้
คู่ที่6.เพชรกลางนา ศิษย์ผู้ใหญ่นิรันดร์ (เพชรกลางนาได้นับ8ยกแรก)ชนะคะแนน ซีต้า ช.โชคอำนวย
คู่ที่7.(คู่เอก) เพชรอุดม เกียรติอุดม (ม.กีฬาชัยภูมิ)แพ้คะแนน หนึ่งตระการ เอ็กซินดิคอนยิมส์ (ก.กมลวัฒน์)
.............................................................................
"ศึกมวยไทยเกียรติเพชร เวทีมวยชั่วคราวลานกีฬา จ.บุรีรัมย์
คู่ที่1.เพชรนำชัย สจ.โต้งปราจีน (ส.จารุวรรณ)แพ้คะแนน เพชรพฤหัส ศิษย์นายกทวีปตะพง(พฤหัสเล็ก)
คู่ที่2.สิงห์ดำ กาแฟโฟกัส (เค.ที.ยิม.)ชนะคะแนน ฟ้าวิเศษ ส.รักชาติ (ฟ้าวิเศษเล็ก)
คู่ที่3.ต้มยำกุ้ง ปกรณ์พรสุรินทร์ (เพชรช่างปี่)แพ้คะแนน เพชรแสนแสบ วีระพลบ้านมวยไทย (ส.จารุวรรณ)
คู่ที่4. (คู่เอก) เพชรรุ่งเรือง อ๊อดตึกแดง (ส.จารุวรรณ)แพ้คะแนน เพชรรุ่ง ศิษย์นายกไก่แปดริ้ว (ศิษย์ซ้อน้อง)
คู่ที่5.ไฟป่า จ.ภัทรียา ชนะน็อก1ไทยแลนด์เล็ก เจริญเมือง
ช่วงที่2 เวลา 20.30-22.30 น.
คู่ที่1.ปาเจโร่ รถสวยจ่าเจต (ทอง พรัญชัย)ชนะคะแนน ฟ้าลิขิต ส.พาราษฏร์
คู่ที่2.ไทยพาณิชย์ โบ้สำโรง (ส.โชคมีชัย) แพ้คะแนนเสาร์ ทรัพย์สมบูรณ์ฟาร์ม (เพชรเกษม)
คู่ที่3.สุดหล่อ อ๊อดตึกแดง (เพชรเกียรติเพชร) เสมอ เพชรส่องแสง เพชรเจิรญวิทย์
คู่ที่4. (คู่เอก) ฟ้าสยาม ศิษย์ไทยแลนด์ (กบภูเขา) แพ้น็อก4 #ซ้ายมงคล เดชเพชรสีทอง (ฟลุ๊คบะหมี่เกี๊ยว)
(ซ้ายมงคลได้นับ8 ยกแรก)
คู่ที่5.เพชรบ้านโคก ศิษย์วังบัวทอง ชนะคะแนน มงคลเพชร ส.มงคลการช่าง
..........................................................................

////::::๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ สงวน๏ฟฝิข๏ฟฝิท๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝลน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ|muaythairadio.com::::////
////::::๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ สงวน๏ฟฝิข๏ฟฝิท๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝลน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ|muaythairadio.com::::////


____________________________________________________________________
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\<
สมาชิกออฟไลน์
 

พิมพ์หน้านี้  |  กระทู้ถัดไป  |  กระทู้ที่แล้ว
กระโดดไปที่
 


 
     หน้าแรก  |     ประวัติมวยไทย  |     กติกามวยไทย  |     พรบ.มวยไทย  |     โปรแกรม  |     สนามมวย  |     ติดต่อลงโฆษณา