test มวยไทย เรดิโอ Muaythai Radio แหล่งรวมข้อมูลมวยไทยที่ แม่นและตรงที่สุดในประเทศไทย www.muaythairadio.com - เว็บบอร์ด - พูดคุยกันเกี่ยวกับมวยไทย - คุยหลังเกมส์ -
 
     หน้าแรก  |     ประวัติมวยไทย  |     กติกามวยไทย  |     พรบ.มวยไทย  |     โปรแกรม  |     สนามมวย  |     ติดต่อลงโฆษณา
 

          
มวยหู อ.สวนยาง พากย์สดจากเวที สมัครสายส่วนตัว 080-7711466 .......กระหรี่ปั๊บ ๑๐๐ ปี โดย อ.สวนยาง จำหน่ายแล้วที่ลานอาหาร ณ เวทีมวยราชดำเนิน....

 

 

 
 
 
ขณะนี้คุณกำลังอยู่ที่ :  หน้าแรก / หน้าแรก / เว็บบอร์ด

เว็บบอร์ด
 พูดคุยกันเกี่ยวกับมวยไทย / คุยหลังเกมส์
        ผลการแข่งขันมวยตู้ วันเสาร์ที 17 ต.ค.2563
ผลการแข่งขันมวยตู้ วันเสาร์ที 17 ต.ค.2563

17.10.2020 23:13

กอบ หทัยราษฏร์


สมาชิก vip
ฮิตติดลดมากๆ

โพสต์ :   12482
เป็นสมาชิกเมื่อ :   23-09-2012, 22:44:13
ผลการแข่งขันมวยตู้ วันเสาร์ที 17 ต.ค.2563
เหมาะสำหรับแฟนพันธ์แท้มวยไทย,เซียนมวย,นักวิจารณ์มวย,นักข่าวมวย,นักมวย,ญาติพี่น้องนักมวย,
นักจัดรายการมวย,โปรโมเตอร์ รวมทั้งหัวหน้าค่าย ที่ติดธุระพลาดการชม
..................................................................
ช่อง3 ศึกจ้าวมวยไทย เวทีอ้อมน้อย เวลา 12.15-14.00 น.
คู่ที่1(มวยรอบแชมป์เปี้ยนม้าบิน ครั้งที่ 8)
เพชรทรงพล ศิษย์พนมทอง (ม้ง)ชนะคะแนน ยอดดวงใจ ทีเด็ด99 (ส.จ.มนตรี)
คู่ที่2(มวยรอบศึกท๊อปวันมวยมันส์ พันธุ์ดุ ครั้งที่2)
เดชฝั่งโขง จอห์น เอ.เอ็ม.เอ.ชนะน็อก4 ศิลาทอง โคโลล่าโด้ไลท์สปอร์ต (เชียงราย)
คู่ที่3(มวยรอบศึกอีซุซุ คัพ 31)
ไตรเทพ ป.เตละกุล (ชัยบุรี)แพ้น็อก4 เพชรธงชัย ทีบีเอ็ม.ยิม (เกียรติธงเขียว)
คู่ที่4แสงอาทิตย์ ศิษย์เชฟบุญธรรมชนะคะแนน ฉัตรชัย อริษากรุ๊ป (เอ็มยุเด็น)
คู่ที่5จอมนำโชค ชูวัฒนะ (ขวัญณรงค์เล็ก)แพ้คะแนน สิทธิศักดิ์ เกียรติบ้านเพชร (ช.เรืองรัมย์)
คู่ที่6หนึ่งเดียว ศิษย์ครูจรูญแพ้น็อก1 เชอรี่ อริษากรุ๊ป (เพชรพยัคฆ์)
......................................................................
ช่องแกรมมี่ 25 “ศึกจิตรเมืองนนท์”สนามมวย อตก.3 จ.นนทบุรี
คู่ที่1เพชรทอง เกียรติทรงฤทธิ์ (ส.มาลัยทอง)ชนะคะแนน ทรงชนะ ท.แสงเทียนน้อย (ต.บรูสลี)
คู่ที่2ซุปเปอร์บอล ศิษย์ยอดธงแพ้คะแนน พงษ์ศิริ ช้างจันทบุรี (นำพลเล็ก)
คู่ที่3วันมาวิน พุ่มพันธุ์ม่วง (มาวิน อ.มีคุณ)แพ้คะแนน ยอดสุริยา ต.โยธา (ส.เชาวลิต)
คู่ที่4สุริยันต์เล็ก พ.เย็นยิ่ง (อบต.กำพี้)แพ้คะแนน สมิงดำ ฉ.อจลบุญ (ไมอามี่คอนโดบางปู)
คู่ที่5นนทชัย ศิษย์บุญมา (ทูลน้อย)ชนะคะแนน ไม่ต้องการเศษใจ ศิษย์ผู้ใญ่นิรันดร์
คู่ที่6สองพยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์ชนะคะแนน ยอดเหล็กแหลม ศิษย์ผู้ใญ่นิรันดร์
........................................................................
////::::๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ สงวน๏ฟฝิข๏ฟฝิท๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝลน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ|muaythairadio.com::::////
////::::๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ สงวน๏ฟฝิข๏ฟฝิท๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝลน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ|muaythairadio.com::::////


____________________________________________________________________
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\<
สมาชิกออฟไลน์
 

พิมพ์หน้านี้  |  กระทู้ถัดไป  |  กระทู้ที่แล้ว
กระโดดไปที่
 


 
     หน้าแรก  |     ประวัติมวยไทย  |     กติกามวยไทย  |     พรบ.มวยไทย  |     โปรแกรม  |     สนามมวย  |     ติดต่อลงโฆษณา