หน้าแรก  |     ประวัติมวยไทย  |     กติกามวยไทย  |     พรบ.มวยไทย  |     โปรแกรม  |     สนามมวย  |     ติดต่อลงโฆษณา
 

          
.......> ทุกวันเสาร์ - อาทิตย์ ฟังคุยเฟื่องเรื่องมวย กับ อ.สวนยาง เวลา 9.00 น. เป็นต้นไป...<..  
 
 
ขณะนี้คุณกำลังอยู่ที่ :  หน้าแรก / หน้าแรก / เว็บบอร์ด

       
     
 
เว็บบอร์ด
 แข่งขันวิจารณ์มวย ยกที่ 1 / ห้องทายผลการแข่งขัน (ครั้งที่ 1 # 6-7 ต.ค.55)
        คู่มวย ช่อง 3 ช่อง 11 และ ช่อง 7 สี ล่าสุด วันที่ 6 - 7 ต.ค. 55
คู่มวย ช่อง 3 ช่อง 11 และ ช่อง 7 สี ล่าสุด วันที่ 6 - 7 ต.ค. 55

04.10.2012 20:20

ทีมงาน อ.สวนยาง


webmaster
สุดยอด

โพสต์ :   1750
เป็นสมาชิกเมื่อ :   30-09-2012, 16:17:34
คู่มวย ช่อง 3 , 11, 7 สี ล่าสุด
ช่อง 3

1. พนม ท็อปคิงส์บ๊อกซิ่ง
สุริยา พราน 26 160 ป.

2. เดชฤทธิ์ ภพธีรธรรม
เดินชนเล็ก ส.ส.นิยม 160 ป.

3. นาคา แก้วสัมฤทธิ์ (คู่เอก)
เพชรดำ ศิษย์บุญมี 123 ป.

4. เพชรลำภู ศิษย์อิติสุตโต
เพชรน้ำงาม ส.มีอุกร 117 ป.

;)

ช่อง 11

1. ยุทธพร พ.ทองบุราณ 102 ป.
กองพลเล็ก เกียรติกำพล 103 ป.

2.โอโรโน่ ย.โย่งร้อยเอ็ด
แสงทองน้อย ธนสุรนคร 127 ป.

3. ฟ้ามีชัย เอฟ.เอ.กรุ๊ป (คู่เอก)
แสนสะท้าน ส.สุรเดช 135 ป.

4.เพชรลือชา ท.ธนัญชัย
ฉมวกทอง ป.เกียรติยิม 105 ป.



;)


ช่อง 7


1. ฟ้าสยาม ดาบรันสารคาม
สายลับ จิตรเมืองนนท์ 118 ป.

2. ขาวสนิท ส.ยิ่งเจรริญการช่าง
เสือคิม ศิษย์เจ๊แต๋ว 116 ป.

3. ฤทธิชัย ก.สกุลเชื่้อ
ฟ้าคำราม ครัวไพเราะระยอง 123 ป.

4. มงคลชัย ควายทองยิม (คู่เอก)
หนึ่งเทพ อีมินเน้นท์แอร์ 115 ป.


รายละเอียด..โปรดติดตาม จาก อ.สวนยาง ต่อไป...

////::::ที่มา สงวนลิขสิทธิ์ข้อมูลนี้โดย|muaythairadio.com::::////
////::::ที่มา สงวนลิขสิทธิ์ข้อมูลนี้โดย|muaythairadio.com::::////
สมาชิกออฟไลน์
 

05.10.2012 10:07

อ.สวนยาง


Sponsor
สุดยอด

โพสต์ :   2726
เป็นสมาชิกเมื่อ :   22-09-2012, 05:32:34
ถึงสมาชิกเวปRADIOทั่วโลกครับ
กฎ กติกา ในการร่วมแข่งขัน
1.ทายผล 3 ช่อง ช่อง 3 ช่อง11 ช่อง 7 ทั้งหมด 12 คู่ พร้อมลงทีเด็ดแต่ละช่องด้วย
2.ทายเป็นชื่อนักมวยเท่านั้น นอกนั้นไม่นับคะแนนให้
3.ทายถูกได้ 1 คะแนน /ทายผิดลบ 1 คะแนน /ทายทีเด็ดถูกได้ 2 คะแนน /ทายผิดลบ 2 คะแนน
4.มวย ถอน-เปลี่ยน-เสมอ-ไล่ลง / ไม่นับคะแนนในคู่นั้น
5.นำคะแนนทั้ง เสาร์-อาทิตย์ มารวม กันใครได้คะแนนมากสุด เป็นผู้ชนะประจำสัปดาห์..สัปดาห์ละ1ท่าน..รวม8สัปดาห์..เพื่อเข้าแข่งรอบสุดท้าย
ในสัปดาห์ที่9..ชิงเงินรางวัล10000บาท..อันดับ1-4ได้เงินสด..อันดับ5-8ได้ของรางวัลจากสปอนเซอร์
6.ในกรณีที่มีคะแนนเท่ากันตั้งแต่ 2 คน ขึ้นไป จะมีการแข่งขันหาผู้ชนะโดยใช้คู่มวยในวันจันทร์-ศุกร์ที่ทางเวปกำหนด จนกว่าจะมีผู้ชนะเพียงคนเดียวเข้ารอบต่อไป
7.เวลาทายผลการแข่งขัน
-วันเสาร์ เวลา 07.00 – 11.00น.
-วันอาทิตย์ เวลา 07.00 – 12.00 น.
-ให้เอาเวลาในเวปเป็นหลักเกณฑ์
กฏกติกาเพิ่มเติม

1. การสมัครสมาชิกต้องกรอกข้อมูลของตนเองที่เป็นจริง ท่านให้ข้อมูลเท็จ ทีมงานมีสิทธิ์ ไม่ให้สิทธิ์การเป็นสมาชิกได้ หรือยกเลิกการเป็นสมาชิกได้
จะไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ ทั้งสิ้น (ไม่ต้องสมัครเป็นสมาชิกมวยหู แค่เป็นสมาชิกในเว็ป มวยไทย เดิโอ สมารถเข้ามคุยในกระทู้ได้ถือว่าเป็นสมาชิกโดยสมบูรณ์แล้ว)
2. นามแฝง ห้ามเปลี่ยนแปลง “ทุกกรณี” ในระยะเวลาเข้า แข่งขันห้ามเปลี่ยนนามแฝง
หรือที่ใช้ในเว็ปมวยไทยเรดิโออยู่ ในวันสมัคร มิฉะนั้นถือว่าโมฆะ
3.กรณี ใน “ข้อ 1 ของกติกา ทั้งหมด 12 คู่ พร้อมลงทีเด็ดแต่ละช่องด้วย”
ควรต้องบังคับให้ลง คำว่า “ที่เด็ด” แค่ 1 คู่ ต่อ 1 ช่องทีวี ด้วย ทายทีเด็ดถูกได้ 2 คะแนน
ทายผิดลบ 2 คะแนน และ ห้ามทายทีเด็ดมากกว่า 1 คู่ ในแต่ละช่องทีวี
4 ถ้าทายผลแล้วให้ยึด วันแรกที่ทาย ห้ามแก้ไขผลการทายทุกกรณี

-คู่มวยในการทายจะลงให้ในเช้าวันเสาร์-อาทิตย์ เพื่อ ความแน่นอนของคู่มวยในแต่ละวัน ให้สมาชิกช่วยตรวจสอบคะแนนกันเอง การตัดสินของทีมงานมวยไทยเรดิโอดอทคอมถือเป็นสิ้นสุด


--------------------------------------------อ่านกันให้ดี แล้วทายเลยครับ(ท่านที่ทายก่อนถ้ามีคู่มวยปรับเปลี่ยน..ท่านจะเสียเปรียบ)

คู่มวย ช่อง 3 , 11, 7 สี ล่าสุด
ช่อง 3

1. พนม ท็อปคิงส์บ๊อกซิ่ง
สุริยา พราน 26 160 ป.

2. เดชฤทธิ์ ภพธีรธรรม
เดินชนเล็ก ส.ส.นิยม 160 ป.

3. นาคา แก้วสัมฤทธิ์ (คู่เอก)
เพชรมหาชน ศิษย์น้องแบ็งค์ 128

4. เพชรลำภู ศิษย์อิติสุตโต
เพชรน้ำงาม ส.มีอุกร 117 ป.



ช่อง 11

1. น้องพี พยัคฆ์คำพันธ์
กองพลเล็ก เกียรติกำพล 103 ป.

2.โอโรโน่ ย.โย่งร้อยเอ็ด
แสงทองน้อย ธนสุรนคร 127 ป.

3. ฟ้ามีชัย เอฟ.เอ.กรุ๊ป (คู่เอก)
แสนสะท้าน ส.สุรเดช 135 ป.

4.เพชรลือชา ท.ธนัญชัย
ฉมวกทอง ป.เกียรติยิม 105 ป.






ช่อง 7


1. ฟ้าสยาม ดาบรันสารคาม
สายลับ จิตรเมืองนนท์ 118 ป.

2. ขาวสนิท ส.ยิ่งเจรริญการช่าง
เสือคิม ศิษย์เจ๊แต๋ว 116 ป.

3. ฤทธิชัย ก.สกุลเชื่้อ
ฟ้าคำราม ครัวไพเราะระยอง 123 ป.

4. มงคลชัย ควายทองยิม (คู่เอก)
หนึ่งเทพ อีมินเน้นท์แอร์ 115 ป.

ขอให้ทุกท่านโชคดีครับ...฿฿฿฿////::::ที่มา สงวนลิขสิทธิ์ข้อมูลนี้โดย|muaythairadio.com::::////
////::::ที่มา สงวนลิขสิทธิ์ข้อมูลนี้โดย|muaythairadio.com::::////
สมาชิกออฟไลน์
 

พิมพ์หน้านี้  |  กระทู้ที่แล้ว
กระโดดไปที่
 


 
     หน้าแรก  |     ประวัติมวยไทย  |     กติกามวยไทย  |     พรบ.มวยไทย  |     โปรแกรม  |     สนามมวย  |     ติดต่อลงโฆษณา